♥....™Family 11A3™....♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥....™Family 11A3™....♥

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

...........Chạy..........

Go down 
Tác giảThông điệp
™→ßÿπ←™
Admin
Admin
™→ßÿπ←™

...........Chạy.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...........Chạy..........   ...........Chạy.......... I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 8:36 pm

Con người ta đôi khi chạy theo những điều thật viển vông.Rồi khi nhìn lại mới thấy đau khổ.

Tôi cũng vậy,dường như cả quãng thời gian qua tôi đã bỏ phí thời gia cho những điều không nên nghĩ

Mọi thứ đến với tôi khiến tôi không còn như trước.Khác lắm,có lúc tôi tự hỏi mình còn là mình không nữa cơ.Vì tôi đã đánh mất bản thân mình.Mọi điều đều bị tôi làm trở nên phức tạp đi thì phải.

Nhưng khi nhận ra rồi tôi mới hiểu rằng hãy sống chậm lại thôi và mỉm cười trước cuộc sống.

Buồn ơi chào mi nhé!Ta sẽ viết trang mới cho cuộc đời mình.

Cuộc sống giống như một bức tranh đầy sắc màu.Còn bạn?Bạn biết mình là gì không.Để tôi nói nhé!Bạn chính là người vẽ nên bức tranh đó.

Thay bằng chỉ vẽ những màu sáng.Sao bạn không thử đổ thêm ít màu tối,biết đâu bức tranh ấy lại thêm rực rỡ hơn.

Vì vậy hãy tập cách sống vượt qua nhiều trở ngại nhé!Những gam màu tối sẽ tô điểm thêm cuộc sống và làm bạn trưởng thành hơn.

Tôi có nghe một câu nói:"Cách tốt nhất để vượt qua nỗi sợ hãi là đối mặt."Đúng vậy,ai cũng có những điểm yếu và nỗi sợ hãi riêng vì không ai hoàn hảo cả.Chấp nhận nỗi sỡ hãi cũng như chấp nhận chính bản thân bạn vậy.

TÔi chỉ có thể khuyên bạn những điều này.Bao giờ bạn dám đối mặt với nó thì hãy cố lên!
https://11a3daimo.forumvi.com

...........Chạy..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang