♥....™Family 11A3™....♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥....™Family 11A3™....♥

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cách fam quái điều qtrong nhất khi đánh war

Go down 
Tác giảThông điệp
gialanh
Mod
Mod
gialanh

cách fam quái điều qtrong nhất khi đánh war Empty
Bài gửiTiêu đề: cách fam quái điều qtrong nhất khi đánh war   cách fam quái điều qtrong nhất khi đánh war I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 5:25 pm

Trong warcraft III bạn mún trở thàn một người proz thì trước hết ban phải biết cánh chăn quái(nghĩa là sao để mình là người dứt điểm cuối cùng để dc nhận vàng gỗ)
có như vậy thì bạn mới có tiền để mua đồ cho tướng mình mạnh hơn

Trước hết để chăn nhanh bạn phải biết ưu tiên điểm + của mình(điểm này có được khi bạn len LV)

QUY TẮC + ĐIỂM

Đối với tướng có trưởng ăn dame thì các bạn phải + trưởng vào trưởng ăn dame
nếu có trưởng gọi đệ thì ưu tiên gọi đệ,con nếu ko thì + vào trưởng ăn dame hoặc hỗ trợ tùy tướng mà cộng :đặc biệt khi nào LV 6, đây là khi bạn dc + điểm vao until cuối của HERO thường thường đây là until lợi hại nhất của HERO vì vậy bạn phải + vào đây

CÁCH CHĂN

Đối với tướng có trưởng chăn, thì tuy thuộc tính của until mà ta có cách chăn khác nhau VD: như hero nào có trường khi đánh da theo một vạch dài thì ta lên dùng trưởng dọc theo một một chiều quái đứng,

Đối với con có đệ ta gọi đệ da và cho tất cả cùng đánh một con như vậy sẽ tạo dc hiệu quả cao nhất

Đối với các con chi có đánh chai, mà ko có trưởng chăn thì ta phải dùng đến nút S trên bàn phím vì khi ta dập dập phím này hero sẽ dừng lại và ko dánh nữa, ta đợi đến khi nào
máu của quái gần hết rùi thả S da, thế là bạn sẽ là người dứt điểm cuối cùng

Đây là cách đánh dùng cho bản đồ dday(hiệu quả cao)
cũng có thể áp dụng cho các map khác nữa như DOTA

cách fam quái điều qtrong nhất khi đánh war
Trang 1 trong tổng số 1 trang